Allt leikhús á einum stað

Tuesday 12 November

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 13 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 14 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 15 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavik
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 16 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Sunday 17 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 19 November

1. sýning
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 20 November

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 21 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 22 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 23 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 24 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 26 November

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 27 November

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 28 November

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 29 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 30 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 01 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 03 December

2. sýning
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 04 December

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 05 December

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Friday 06 December

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 07 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 08 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 12 December

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 14 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 15 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 21 December

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
Sold out

Friday 27 December

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 28 December

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 09 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 10 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 11 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 12 January

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 15 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 16 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 19 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 21 January

3. sýning
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 18 April

15:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 25 April

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 03 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 09 May

16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 10 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 16 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 17 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 24 May

16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 30 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
Upp