Allt leikhús á einum stað

Sunday 26 January

17:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
Lokasýning!
17:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Wednesday 29 January

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 30 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík

Friday 31 January

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Saturday 01 February

19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 02 February

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Wednesday 05 February

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 06 February

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík

Friday 07 February

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Saturday 08 February

Forsýning
14:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 09 February

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík
Frumsýning
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
Sold out

Tuesday 11 February

4. sýning
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 12 February

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 13 February

20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Friday 14 February

15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 15 February

16:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallarinn
Reykjavík
Frumsýning
18:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Sunday 16 February

16:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallarinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Wednesday 19 February

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
Sold out

Thursday 20 February

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík

Friday 21 February

18:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 22 February

15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
16:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallarinn
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 23 February

Frumsýning
13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
Sold out
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
16:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallarinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Wednesday 26 February

20:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 27 February

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
5. sýning
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 28 February

19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 29 February

15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 01 March

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Thursday 05 March

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið - Leikhúsloftið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Saturday 07 March

15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Leikhúsloftið
Reykjavík

Sunday 08 March

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Monday 09 March

19:30
Þjóðleikhúsið - Leikhúsloftið
Reykjavík

Thursday 12 March

20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Friday 13 March

Frumsýning
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Saturday 14 March

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Sunday 15 March

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Thursday 19 March

19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Friday 20 March

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Saturday 21 March

19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið - Kúlan
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Sunday 22 March

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Thursday 26 March

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Friday 27 March

19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out
Frumsýning
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
Sold out

Saturday 28 March

19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Sunday 29 March

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
Sold out

Wednesday 01 April

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Thursday 02 April

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Friday 03 April

19:30
Þjóðleikhúsið - Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Saturday 04 April

13:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallari
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Sunday 05 April

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Tuesday 07 April

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Saturday 11 April

13:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallari
Reykjavík
15:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallari
Reykjavík

Thursday 16 April

20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Friday 17 April

Frumsýning
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
Sold out
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Saturday 18 April

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
Frumsýning
15:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Sunday 19 April

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
13:00
Þjóðleikhúsið - Þjóðleikhúskjallari
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Wednesday 22 April

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
1. þáttur
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Thursday 23 April

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Friday 24 April

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja Sviðið
Reykjavík

Saturday 25 April

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Sunday 26 April

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík

Monday 27 April

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 28 April

1. þáttur B
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Wednesday 29 April

2. þáttur
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Thursday 30 April

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Saturday 02 May

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Sunday 03 May

13:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið - Litli salur
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Tuesday 05 May

2. þáttur B
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Wednesday 06 May

3. þáttur
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Thursday 07 May

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Stóri Salur
Reykjavík

Friday 08 May

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Saturday 09 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Sunday 10 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Tuesday 12 May

3. þáttur B
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Wednesday 13 May

4. þáttur
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Friday 15 May

20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Saturday 16 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 17 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið - Litli Salur
Reykjavík

Wednesday 20 May

17:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Thursday 21 May

4. þáttur B
20:00
Borgarleikhúsið - Nýja sviðið
Reykjavík

Saturday 23 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 24 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Friday 29 May

17:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 30 May

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 06 June

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 07 June

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Saturday 13 June

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík

Sunday 14 June

13:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
16:00
Stóra Sviðið
Reykjavík
Upp