Allt leikhús á einum stað

Friday 20 September

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 21 September

13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 22 September

13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 26 September

19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out

Saturday 28 September

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
15:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out
Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 29 September

13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
16:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 03 October

19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 04 October

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
Sold out
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 05 October

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 06 October

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 08 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 09 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 10 October

19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
Sold out
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 11 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 12 October

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavik

Sunday 13 October

13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 17 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 18 October

19:30
Þjóðleikhúsið Kassinn
Reykjavík
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 19 October

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 20 October

13:00
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Tuesday 22 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 23 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 26 October

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavik

Sunday 27 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavik

Wednesday 30 October

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 01 November

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
Sold out
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavik

Wednesday 06 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 07 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 08 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 13 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Thursday 14 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Wednesday 20 November

20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Thursday 21 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Friday 22 November

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 23 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 24 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
20:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 30 November

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Sunday 01 December

13:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík
15:00
Borgarleikhúsið
Reykjavík

Saturday 21 December

Frumsýning
19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
Sold out

Friday 27 December

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Saturday 28 December

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík

Sunday 12 January

19:30
Þjóðleikhúsið
Reykjavík
Upp